Tuba AV1 zuwa Image

Maida Ku AV1 zuwa Image fayiloli da wahala

Zaɓi fayilolinku

*An goge fayilolin bayan awanni 24

Maida har zuwa fayilolin 1 GB kyauta, masu amfani da Pro na iya canza fayilolin 100 GB; Yi rajista yanzu


Ana shigowa

0%

Yadda ake canzawa AV1 zuwa Image

Mataki na 1: Loda naka AV1 fayiloli ta amfani da maɓallin da ke sama ko ta hanyar ja da sauke su.

Mataki na 2: Danna maɓallin 'Maida' don fara juyawa.

Mataki na 3: Sauke fayil ɗin da aka canza Image fayiloli


AV1 zuwa Image canza FAQ

Ta yaya zan canza AV1 zuwa Image?
+
Loda naka AV1 fayil ɗin, danna Convert, sannan ka sauke fayil ɗinka Image fayil ɗin nan take.
Eh, na'urar canza mu kyauta ce gaba ɗaya don amfani na yau da kullun. Ba a buƙatar yin rijista ba.
Sauyawa yawanci yana ɗaukar 'yan daƙiƙa kaɗan. Manyan fayiloli na iya ɗaukar ɗan lokaci kaɗan dangane da haɗin ku.
Eh, fayilolinka suna da tsaro. Duk fayilolin da aka ɗora ana share su ta atomatik bayan an canza su.

AV1

AV1 wani buɗaɗɗe ne, tsarin matsi na bidiyo mara sarauta wanda aka ƙera don ingantaccen yawo na bidiyo akan intanet. Yana bayar da ingantaccen matsawa ba tare da lalata ingancin gani ba.

Image

Fayilolin hotuna, kamar JPG, PNG, da GIF, suna adana bayanan gani. Waɗannan fayilolin na iya ƙunsar hotuna, zane-zane, ko zane-zane. Ana amfani da hotuna a cikin aikace-aikace iri-iri, gami da ƙirar yanar gizo, kafofin watsa labarai na dijital, da zane-zanen takardu, don isar da abubuwan gani.

Wani AV1 musaya

IMAGE Tools

More IMAGE conversions available on this site


Rate wannan kayan aiki
5.0/5 - 0 kuri'u
Ko sauke fayilolinku anan